(¯`°•.¸¤ »-FK-»¤¸.•°´¯ )
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•.¸¤ »-FK-»¤¸.•°´¯ )

(¯`•.°-:¦:-† 9A5†-:¦:-°.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx

Go down 
4 posters

Ai đồng ý nào :->
1. Tớ tớ tớ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ( Bạn tétđy cũng thật rất tâm lí và xuất sắc khj viết bài viết này :"> )
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Vote_lcap80%Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Vote_rcap
 80% [ 4 ]
2. xì, bt thuj :|
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Vote_lcap0%Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Vote_rcap
 0% [ 0 ]
3. oát ever! No qan tâm ="=
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Vote_lcap20%Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Vote_rcap
 20% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 5

Tác giảThông điệp
Teddy
Too fast to live, too young to die ~~
Teddy

Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Empty
Bài gửiTiêu đề: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyMon Feb 23, 2009 3:32 am

Biết nói thế nào đây ý nhỉ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 692652
Lớp mình is the best :-&:

Vở kịch của chúng ta cũng tếh Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 35822
So hot! So hot! Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 332834 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 332834

Nội dung tuy đơn jản, but diễn suất của 7 bạn nam và 1 nàng công chúa ( Mykya Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 387123 ) thì quả thật...ko lớp nào có thể....tự nhiên và vô duyên = Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 9933

Lớp mình đã gây ấn tượng RẤT MẠNH tới toàn trường: Các thầy cô giáo và các "bạn" học sinh Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 310345

Cô Liên "suýt" phải đi khâu mũi do "nổ" Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 738582

Tớ biết mà Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 439681

CHẮC nói thế đủ rồi nhỉ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 13767 ( dốt văn mà Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 41730 )

Bh chúng ta phải kể công những CHÀNG và NÀNG đã góp công lớn ở vở kịch pờrồ fétsừnnồ nè !!! " miss zìké" Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 336763
♥️ tp ban giám khảo :))
1. Bạch Quỉ ( Khoa mít đít to Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 640232 )
Hài hước, vui nhộn và....Đĩnh đạc ( ọe )
2. Hắc Quỉ ( Đức - kiêm tay chuyên mang đồ dùng hóa trang Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 540363 )
Rất tài zỏi ^^, thế thôi :D, nói nhìu nó fang em chết >"<
3. Anh Chúa zê su ja len . gọi tắt là ANH SU Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 387123 ( Hải Zớ, Hải Zê, Hải Cẩu.....bla bla bla Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 53441 kiêm phụ trách th` điên trong nhóm Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 929660 )
ko có j` để table về thành viên này :-sS cái tên nói lên tất cả =.=. qen đi thì byk :)) ---> ank chúa zề sù !
4. Anh Mít đọt Viêm Dương Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 692652 ( Sơn béo :-&: ...Gọi tắt SƠN HUYỀN >:) )
Bắc Trung Nam lẫn lộn =)) chịu thua lão chết vì cúm gà :-w

♥️ tp tham ja thi :))
5. Anh Nhiễm Như Không . đạt giải nhất cuộc thi Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 710637 ( hehe! Sơn đùi to chứ ai Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 654591 )
Với tài năng nói nhiều suất xắc ! Anh đã phần nào chjnk phục đc tấm lòng tác giả :-"
6. Chị Mai con bố Giang Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 1833 --> cái tên nói lên tất cả ! ( Chị Mykya !Người con gái Sông đà :D )
Là 1 người rất cá tính, chị cũng thu lượm đc rát nh` tiếng cười từ khán giả, và cả lòng ank Su nữa Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 13767
7. Anh Mai Cồ Tèo Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 439681 ( Tùng Cẩu Ly Tinh Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 119967 )
Với giọng hát hay, chóe... ank cùng đc hưởng ứng rất nhiều từ đôi mắt quyến rũ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 583192 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 34103

♥️ tp Make-up-er Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 640232
8. Chị Quỳnh Anh Tétđy Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 147942
Với khuôn mặt xinh đẹp, đôi tay khéo léo, chị sớm trở thành SỜ TA của nhóm Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 310345 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 13767 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 247392 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 247392 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 247392
9. Chị Mai Ngân Hà
1 từ thôi: pờ rồ phét sừn nồ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 162131
10. Chị Ngọc Kute Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 143221 ( cái tên lày điêu qá Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 332834 )
Tuy ko hoạt động nhiều lắm nhưng chị cũng đáng đc GHI CÔNG SỬ SÁCH Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 151844

♥️ tp các mem còn lại trong lớp !!!
Các bạn cũng có công rất lớn đấy :-&: : Công nhìn vở kịch, xem, đồng ý kịch bản, công cười, vỗ tay, bla bla bla Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 490487 .....nhìu hơn cả mình Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 325443

Eo ơi! Các thầy cô khen đáo khen để :"> nGượng quá ngượng qá :)) =)) :">
Thế mà có người chê đấy :-L, nhưng mà chê trang phục :)) lo j` :->

Cuối cùng cũng đc đi thi HUYỆN rồi \:D/
Các bạn cố lên nhé!!! Aya Aya fighting :* :*

[right]Chắc là thế thôi nhỉ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 970880
hì, thôi ra cánh gà nhường chỗ bạn khác Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 929660
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 505925
http://www.bigbangvn.com
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyTue Feb 24, 2009 3:07 am

Tem!!!!~~~
Hay! Đúng sự thật~ :-&:
Lần sau phát huy nhá Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 387123
Nhưng nếu có dịp diễn lại ( + đồ nghề + hóa trang nữa ) thì mày quay cái kịch này đi. Post lên cho mọi người thưởng thức.

Nhưng mà không phải cô nào thầy nào cũng khen lớp mình đâu. Tại lớp mình viết kịch bản hay quá mà Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 9933 Có mấy người còn không tin là lớp mình tự viết cơ. Cái kiểu ghen ăn tức ở đến là ghét mày nhờ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 710637
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyWed Feb 25, 2009 3:05 am

Hay gớm ghiếc.
Hôm nay công bố chính thức lớp mình được đi thi huyện rồi. Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 387123 Thật là vinh dự
Nhưng mà những lời bàn tán vẫn chưa dứt. Lại còn kêu lớp mình bắt trước Táo quân nữa chứ.
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 143221 Nói như chúng nó thì ai chả bắt trước được. Phải có sự "sáng tạo" và "tài năng" nữa chứ nhỉ. Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 9933
Nói jì thì nói, lớp mình đi thi HUYỆN là tốt rồi Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 247392
Teddy
Teddy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyWed Feb 25, 2009 3:55 am

hề hề Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 669251 đúng tếh!~ gen ăn tức ỉa ấy mà Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 9933 tại lớp các cô ko làm đc như lớp mình nên ức Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 xí!
( nhưng lớp mìh đúng là hơi...đú Táo qân Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 13767 ko chối đc Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 423798 )
VỚi cả nêu mún quay thì đc, but ko có máy quay Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 34103 thế mới chết Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 332834
ai có thì xì ra tớ way cho Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 572282
p/s: thanx chjk đã vote cho tớ cái quà: Bạn tétđy cũng thật rất tâm lí và xuất sắc khj viết bài viết này :"> Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 640232
ng0c kute
[♥FK♥][Member]

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyThu Feb 26, 2009 8:39 am

Bo.n ne^y` -dung' kiu? me. hat' kon khen hay
o^ho^ho^
Nhu*ng ma` kai' tai` joai? kua? kac' mems lo*p' min` ko ai cho^y' kai~ lo^y?
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 336763
Noy' chung la`
ko^' ga(ng' luye^n. ta^p. kung te^n -de^? ba(n' tre^t' ma^y' tha(ng` trong huye^n. Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 310345
Danh` giai? nha^t' la` "tam." -dc. ro^y`
Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327 Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 543327
ng0c kute
[♥FK♥][Member]

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyThu Feb 26, 2009 8:43 am

a`
ma` kon teddy noy' j` ko*Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 954872
bao? no' thanh` xy` ta a'Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 423798
bie^t' -die^u` thy` xoa' ngay -dy:1yoyo11:
ko fai? ai kung~-du? ban? linh~ -de^? ko nga^t' nhu* tao -da^u
Teddy
Teddy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyFri Feb 27, 2009 6:04 am

Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 9933
phải tự tin mới dành đc độc lập chớ Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 669251
tớ nà xì tá hế hế Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 387123

ở vở Kịch đi diễn Huyện, cần thêm 1 diễn viên ! Cho tớ tham ja đi mà!!!!!!!!!!!!!!!! please !!! Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 336763

Cho t tham ja nhóe Mít đít toa Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 310345
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptySat Feb 28, 2009 8:19 am

Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 9933 Khổ quá!! Vào đấy có cái jì mà chúng mày thik thía?? Mệt đờ người ra
Teddy
Teddy

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyTue Mar 03, 2009 6:41 am

h ta lóe sáng Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 954872 =))
thôi th` mít độc ác ko cho rồi h ta trù nó hé hé Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 970880
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyWed Mar 25, 2009 4:14 am

ức chế quá quá quá!!!! Chuẩn thế àm không được đi thi mới đểu chứ!?!!!! Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 596369
Cái kiểu làm ăn rất vớ vẩn!! Vớ vẩn không chê vào đâu được
B-Buddy_Ani-I
♥ WisH y0u ArE mY LoVe ♥
B-Buddy_Ani-I

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx EmptyMon May 25, 2009 1:24 am

ọc ọc!!!!!! Đọc mà đếk hỉu wé jề ế!!! Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 53441 Nói chung>.< rút ra một điều:
Vở kịch rất chi là thành công@_$ ai cung ngưỡng mộ!!! Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx 572282
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx   Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx Empty

Lớp mình thật xuất sắc :)) kịch lớp mình mun năm :Xx
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» sao mình Post ảnh lên bài mới mà không đc vậy. Mình đã xem trc rồi...>.< vẫn hiện ảnh mà
» Mấy ảnh hôm diễn kịch ông Giuốc-đanh :))
» hot boy lo*p' minh` ^^
» HK I đã kết thúc r` các mem lớp mình ơi!!!~
» các mems lớp mình :banhbao49: