(¯`°•.¸¤ »-FK-»¤¸.•°´¯ )
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`°•.¸¤ »-FK-»¤¸.•°´¯ )

(¯`•.°-:¦:-† 9A5†-:¦:-°.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Thăm bạn "Lie bé"

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" EmptySat Mar 28, 2009 5:44 am

Thứ 7 ngày 21/3/2009, trên đường Lê Đức Thọ đã gặp phải chuyện đáng tiếc xảy ra: Bạn Lie bé lớp ta bị tai nạn. Nghe nói nặng lắm ( bị gãy xương đùi cơ mà Thăm bạn "Lie bé" 954872 ...> khổ thân bạn kinh ý Thăm bạn "Lie bé" 332834 ..) Thế nên thứ sáu vừa rồi đã bày kế hoạch đi thăm Lie rồi. Thống nhất là:
- Thứ 7 ngày 28/3/2009
- Khoảng 3:00 p.m
- Trước cổng bệnh viện Giao thông vận tải (đường Láng)
Vchan v.s Chik đi với nhau, đến bệnh viện rất đúng giờ -> đáng khen đáng khen Thăm bạn "Lie bé" 710637 (nhưng tất nhiên là trong những thời gian thừa thì chúng tớ ra NET Thăm bạn "Lie bé" 13767 ). Đến thì đã thấy Hạnh v.s PLinh ở đấy rồi. 2 đứa đến sớm tại vì nhiệm vụ mua bánh mà. Àh quên!!! Mỗi đừa đi phải đóng 10K tiền bánh nữa Thăm bạn "Lie bé" 13767 . Sau đó là thấy bạn Tiên béo (thực ra là thấy ngay cạnh PLinh v.s Hạnh cơ. Nhưng mà trách nghiệm không cao cả nên xếp cuối Thăm bạn "Lie bé" 640232 ). Khoảng lâu lâu sau...(chắc là 15' Thăm bạn "Lie bé" 907691 ) thì thấy MTrang rất V.I.P trên taxi vô bệnh viện Thăm bạn "Lie bé" 669251 . Lúc đấy là chỉ còn phải chờ 2 chị HUyền v.s Nhi thoai!!! 2 chị đi lâu lắm nhớ!!! Chờ lâu dã man Thăm bạn "Lie bé" 143221 ...... Không đợi được thì đành phải vào bệnh viện thôi!! Không có để bạn Lie ngồi mãi một mình không ai chuyện trò trong phòng bệnh đấy thì khổ thân lắm. Thăm bạn "Lie bé" 954872 Lên tầng bệnh viện thì thấy tên to đùng trên bảng... hơi bất ngờ đó: NGUYỄN THỊ TRANG LY!!! Thăm bạn "Lie bé" 583192 .... Ngộ nhỉ!!! Chúng tớ thấy bạn ý khác lắm cơ. Nhìn già khiếp....(bạn Lie đọc được dòng này thfi cũng đừng trách tớ nhá... Tớ nói theo sự thật đấy Thăm bạn "Lie bé" 92521 )... Nhìn mặt bạn cũng bình thường thôi! Thế mà con PL cảnh giác nghe điên không chịu được: "Nhìn mặt nó giống thịt bò khô cực." Thăm bạn "Lie bé" 907691 ....Làm người ta sợ hết vía!!!.... Nghe bạn ấy nói chuyện khác lắm. Người ta đang bệnh mà Thăm bạn "Lie bé" 540363 thương lắm. Cái kiểu buộc tóc và cách nói chuyện làm bạn ấy hiền khô trong mắt mình bao nhiêu!! Ngồi ăn bánh, nói chuyện với các bạn trong lớp làm bạn ấy vui lên nhiều. Nghe bạn ấy kể chuyện mà vừa thấy thương Thăm bạn "Lie bé" 540363 vừa thấy rợn Thăm bạn "Lie bé" 439681 !!!! Nghe bạn ấy kể chuyện mới tội làm sao !!! Ko nhớ một tí gì trong khi tai nạn (thế là đỡ rồi. Chứ cứ bị ám ảnh bởi cái cảnh đấy cũng khó chịu lắm Thăm bạn "Lie bé" 738582 ) Chỉ nhớ trong giờ học thôi.... Àh mà có nhớ một cảnh trong lúc tai nạn. Khi bạn ấy nhìn thấy chân mình bị "chân dài chân ngắn" Thăm bạn "Lie bé" 162131 !!! Còn xung quanh là maaaaaauuuuuu""""""!!!! Khi được đưa vào bệnh viện, bạn ấy chợt dậy và hỏi " Điện thoại tao đâu rồi?" Thăm bạn "Lie bé" 907691 rồi lại hôn mê Thăm bạn "Lie bé" 34103.... Vào bệnh viện thì bị tiêm cho nát tay.... Rồi ngày đầu tiên người nhà cũng không nhận ra bởi khuôn mặt "ông Thọ" của bạn ấy. Đôi môi nở rộ như hoa Thăm bạn "Lie bé" 439681 .... Và những khi bị bác sĩ chích cho những mũi tiêm đau gớm!!!.................................................................................... (bla bla bla!!! Không nhớ hết. Khi nào bạn ấy đến thì hỏi cặc kẽ vào nhớ!! Tớ chỉ là người kể chuyện thôi :-&: ) Đến giờ thì bạn Nhi v.s Huyền mới đến. Ui zời hóa ra là nhầm BV Giao thông vận tải là BV xây dựng!!! Thăm bạn "Lie bé" 596369... Mọi người đã tụ họp đông đủ rồi. Tất cả ngồi xung quanh Lie nghe bạn kể chuyện..... Trong đó thì MTrang ăn bánh nhiều nhất (Ui zời... Thế mà lúc đầu thì bảo "thôi không ăn đâu, sợ béo" thế mà giờ ăn gần hết caí bánh Thăm bạn "Lie bé" 9933 )........

@ Lie: Mày ơi!! Mau khỏe nhá!! ♥️ mày nhìu!!
P/S: qua vụ này, em cũng không muốn đi xe đạp nữa!! Sợ rồi
B-Buddy_Ani-I
♥ WisH y0u ArE mY LoVe ♥
B-Buddy_Ani-I

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" EmptyFri Apr 03, 2009 7:38 pm

á á..>.<kinh nhẩy pale
B-Buddy_Ani-I
♥ WisH y0u ArE mY LoVe ♥
B-Buddy_Ani-I

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" EmptyFri Apr 03, 2009 7:53 pm

thế bạn Lie đã khỏi chưa?????Thăm bạn "Lie bé" 1217429091avatar_love
B-Buddy_Ani-I
♥ WisH y0u ArE mY LoVe ♥
B-Buddy_Ani-I

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Kinh   Thăm bạn "Lie bé" EmptyFri Apr 03, 2009 7:58 pm

Eo ơi thế thì từ nay mình đếk dám đi xe đạp đi học nữa Thăm bạn "Lie bé" 53441
Thăm bạn "Lie bé" Dscf31254gx
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" EmptyFri Apr 03, 2009 8:02 pm

"bạn" àh?? Khỏi áh?? Nặng như thế cơ mà! Chắc phải 2 hoặc 3 tuần nữa mới đi học được
thanhvienbonhom
Fuck Your Mother Go

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" EmptyThu May 28, 2009 10:15 am

di ngu thi cho chet............. tao di ca nam co sao dau............. Thăm bạn "Lie bé" 490487
[love]_rain
♫Always smile♫
[love]_rain

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" EmptySat May 30, 2009 10:30 pm

thanhvienbonhom đã viết:
di ngu thi cho chet............. tao di ca nam co sao dau............. Thăm bạn "Lie bé" 490487
Khổ quá!! Không thấy động viên nhau jì cả
Sponsored content

Thăm bạn "Lie bé" Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thăm bạn "Lie bé"   Thăm bạn "Lie bé" Empty

Thăm bạn "Lie bé"
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nhung hinh anh dau tien tren phim truong "New Moon"
» hình ảnh funny của Manga "cắt " :))
» [game] Nhìn Hinh Đoán Người [ hot :-" ]